Zaburi ya Mshangilieni mwenyezimungu enyi nchi zote. Mwabuduni Mwenyezi mwenyezimungu kwa furaha, nendeni kwake mkiimba kwa shangwe. Juweni kwamba mwenyezimungu ni muungu, yeye ndiye aliyetuumba nasi ni mali yake, sisi ni watu wake, nikondowa malisho yake. Pitieni milango ya hekalu lake kwa shukrani, ingieni katika nyua zake kwa sifa. Mshukuruni na kulisifu jina lake. Mwenyezi Mungu ni mwema, fadhili zake zadumu milele, na uaminifu wake katika vizazi vyote.