Zaburi ya mia moja na kumi. Mwenyezi Mungu amwambia Bwana wangu, "Kete upande wangu wa kulia hata niwaweke adui zako chini ya miguu yako." Mwenyezi Mungu ataeneza enzi yako kutoka Sioni, utatawala juu ya adui zako wote. Watu wako watakujia kwa hiari siku takapokwenda kuwapiga maadui juu ya milima mitakatifu. Watakujia vijana wako kama umande unaotokeza alfajiri mapema. Mwenyezi Mungu amekuwa pia, wala hata badili nia yake. Wewe ni kuhani milele kwa utaratibu wa ukuhani wa Melkisedeki. Bwana yuko upande wako wa kulia, atawaponda wafalme atakapokasirika. Atayahukumu mataifa na kuwaua watu wengi, atawaponda viongozi kila mahali duniani. Mfalme atakunywa maji ya kijito njiani, naye atainua kichwa juu kwa ushindi.