Zaburi ya 115 Sio sisi e Mwenyezi Mungu sio sisi bali wewe peke yako utukuzwe kwa ajili ya fadhili zako na uaminifu wako kwa nini mataifa yaseme Mungu wenu yuko wapi Mungu wetu yuko mbinguni Yeye hufanya yote anayotaka Miungu yao ni ya fedha na dhahabu, imetengenezwa kwa mikono ya wanadamu. Ina vinywa lakini haisemi. Ina macho lakini haioni. Ina masikio lakini haisikii. Ina pua lakini hainusi. Ina mikono lakini haipapasi. Ina miguu lakini haitembei. Haiwezi kamwe kutoa sauti. Wote wanaoitengeneza wanafanana nayo, kadhalika na wote wanaoitumainia. Enyi Waisiraeli, mutumainieni Mwenyezi Muungu, yeye ndiye musaada wenu na ngao yenu. Enyi wazawa wa Aroni, mutumainieni Mwenyezi Muungu, yeye ndiye musaada wenu na ngao yenu. Enyi munaomucha Mwenyezi Muungu, mutumainini yeye ndiye msaada wenu na ngao yenu. Mwenyezi Mungu atukumbuka na atatubariki. Atawabariki watu wa Israeli, atawabariki wazawa wa Aroni, atawabariki wote wa mchao, atawabariki wakubwa na wadogo. Mwenyezi Mungu awajalieni muongezeke, awajalieni mwongezeke nyinyi na wazawa wenu. Mbarikiwe na Mwenyezi Mungu aliyeziumba mbingu na dunia. Mbingu ni mali yake Mwenyezi Mungu, bali dunia amewapa binadamu. Wafu hawamsifu Mwenyezi Mungu wala yeyote aliyeshuka kuzimu, lakini sisi tuliohai twamsifu Mwenyezi Mungu, tutamsifu sasa na hata milele. Msifuni Mwenyezi Mungu