Zaburi ya 116. Nampenda Mwenyezi Mungu kwa maana anisikia, maana amesikia kilio cha ombi langu. Yeye amenitegea sikio, hivyo nitamwomba muda wote niishio. Hatari ya kifo ilinizunguka, vitisho vya kaburi vilinivamia, nilijawa na mahangaiko na majonzi. Kisha nikamlilia Mwenyezi Mungu, Ee Mwenyezi Mungu, tafadhali unisalimishe. Mwenyezi Mungu amejaa wema na uaminifu, Mungu wetu ni mwenye huruma. Mwenyezi Mungu huwalinda wanyofu; nilipokuwa nimekandamizwa, aliniokoa. Uwe na utulivu mkuu, ee nafsi yangu, maana Mwenyezi Mungu amenitendea mema, ameniokoa kifoni na kufuta machozi yangu Akanilinda nisije nikaanguka. Nitatembea mbele yake Mwenyezi Mungu katika nchi ya watu walio hai. Nilikuwa na imani, hata niliposema mimi nimetaabika mno. Hata nilisema kwa hofu yangu, binadamu wote hawaaminiki. Nimrudishie nini Mwenyezi Mungu kwa ukarimu wote alionitendea? Nitamtolea dhabihu ya divai kwa kunikomboa, nitaomba kwa jina lake Mwenyezi Mungu. Nitamtimizia Mwenyezi Mungu nadhiri zangu mbele ya watu wake wote. Kifo cha waaminifu wake Mwenyezi Mungu si jambo dogo mbele yake. e Mwenyezi Mungu, mimi ni mtumishi wako, ni mtumishi wako, mtoto wa mjakazi wako, umenifungulia vifungo vyangu nitakutolea dhabihu za shukrani na kukupa heshima zangu, nitakutimizia ahadi zangu, e Mwenyezi Mungu, mbele ya watu wako wote waliokusanyika hekaluni mwako katikati ya Yerusalemu. Msifuni Mwenyezi Mungu.