Mshukuruni Mwenyezi Mungu kwa kuwa ni mwema, kwa maana fadhili zake za dumu milele. Watu wa Israeli na waseme fadhili zake za dumu milele. Wazawa wa Aroni na waseme fadhili zake za dumu milele. Wote wa mchao Mwenyezi Mungu na waseme fadhili zake za dumu milele. Katika taabu yangu nilimuomba Mwenyezi Mungu naye akanisikia na kuniweka huru. Mwenyezi Mungu yuko nami, siogopi kitu. Binadamu ataweza kunifanya nini? Mwenyezi Mungu yuko nami kunisaidia. Nami nitawaona adui zangu wameshindwa. Afadhali kukimbilia usalama kwa Mwenyezi Mungu kuliko kumtumainia mwanadamu. Afadhali kukimbilia usalama kwa Mwenyezi Mungu kuliko kuwatumainia viongozi wa dunia. Mataifa yote yalinizingira, lakini kwa jina la Mwenyezi Mungu nikayaangamiza. Yalinizunguka kila upande, lakini kwa jina la Mwenyezi Mungu nikayaangamiza. Yalinizunguka mengi kama nyuki, lakini yakateketea kama kichaka motoni. Kwa jina la Mwenyezi Mungu niliangamiza. Nilishambuliwa mno karibu nishindwe. Lakini Mwenyezi Mungu alinisaidia. Mwenyezi Mungu ni nguvu yangu kuu. Yeye mwenyewe ndiye wokovu wangu. Sauti za furaha ya ushindi zasikika hemani mwao waadilifu. Mkono wa Mwenyezi Mungu umetenda mambo makuu. Mkono wa nguvu wa Mwenyezi Mungu umeleta ushindi. Mkono wa Mwenyezi Mungu umetenda mambo makuu. Sitakufa bali nitaishi na kusimulia matendo ya Mwenyezi Mungu. Mwenyezi Mungu ameniadhibu sana, lakini hakuniacha nife. Nifungulie milango ya watu waadilifu niingie na kumshukuru Mwenyezi Mungu. Huu ndio mlango wa Mwenyezi Mungu. Watu waadilifu watapitia humo na kushukuru. Ee Mungu, kwa kunijibu, kwa sababu wewe ni wokovu wangu. Jiwe walilokataa waashi limekuwa jiwe kuu la msingi. Hiyo ni kazi yake Mwenyezi Mungu, nayo ni ya ajabu sana kwetu. Hii ndiyo siku aliyoifanya Mwenyezi Mungu, tushangilie na kufurahi. Tafadhali utuokoe. Ee Mwenyezi Mungu, tafadhali utufanikishe. Ee Mwenyezi Mungu, abarikiwe huyo ajae kwa jina la Mwenyezi Mungu. Tuawabariki kutoka nyumbani mwa Mwenyezi Mungu. Mwenyezi Mungu ni Mungu. Yeye ametujalia mwanga wake. Shikeni matawi ya sherehe, mukiandamana mpaka madhabahuni. Wewe ni Mungu wangu, nami ninakushukuru. Ninakutukuza, ee Mungu wangu. Mshukuruni mwenyezi Mungu kwa kuwa ni mwema, kwa maana fadhili zake za dumu milele.