Zaburi ya 124. Kama Mwenyezi Mungu asingalikuwa upande wetu, semeni nyote mlio katika Israeli; kama Mwenyezi Mungu asingalikuwa upande wetu, wakati ule tuliposhambuliwa na adui, hakika tungalimezwa tukiwa hai. Wakati hasira zao zilipotuwakia, tungalikumbwa na gharika Tungalifunikwa na mto wa maji, mkondo wa maji ungalituchukua. Atukuzwe Mwenyezi Mungu ambaye hakutuacha makuchani mwao. Tumeponyoka kama ndege mtegoni, mtego umeteguliwa nasi na tukaokoka. Msaada wetu watoka kwa Mwenyezi Mungu aliyeumba mbingu na dunia.