Zaburi ya 126. Mwenyezi Mungu alipoturudisha tena Sioni, tulikuwa kama watu wanaoota ndoto. Hapo tuliangua kicheko, tulishangilia kwa furaha, nao watu wa mataifa mengine walisema, Mwenyezi Mungu amewatendea mambo makubwa kweli. Mwenyezi Mungu alitutendea mambo makubwa, Tulifurahi kweli kweli. E, Mwenyezi Mungu urekebishe tena hali yetu, kama mvua inavyotiririsha maji katika mabonde makavu. Wanaopanda kwa machozi watavuna kwa shangwe. Wanaokwenda kupanda mbegu wakilia watarudi kwa furaha wakichukua mavuno.