Zaburi ya miamoja na thelathini. Toka upeo wa unyonge wangu na kulilia e Mwenyezi Mungu e Bwana sikia sauti yangu uitegee sikio sauti ya ombi langu kama e Mwenyezi Mungu ungekumbuka maovu yetu nani ee Bwana angeweza kusalimika lakini kwako twapata msamaha ili sisi tukuheshimu. Na mtumainia Mwenyezi Mungu kwa moyo wangu wote, nina imani sana na neno lake. Ninamtumainia Mwenyezi Mungu kuliko walinzi wanavyongojea pambazuko, kuliko walinzi wanavyongojea kuche asubuhi. E Israeli, umtumainie Mwenyezi Mungu, maana kwake Mwenyezi Mungu kuna fadhili, kwake kuna nguvu kubwa ya kutukomboa. Yeye atawakomboa watu wa Israeli kutoka katika maovu yao yote.