Ee Mwenyezi Mungu, mkumbuke Daudi, kumbuka taabu zote alizopata. Ukumbuke ahadi aliyokupa, Ee Mwenyezi Mungu, kiapo alichokuapia ewe mwenye nguvu wa Yakobo. Sitaingia ndani ya nyumba yangu wala kulala kitandani mwangu, sitakubali kulala usingizi wala kusinzia mpaka nikupatie wewe Mwenyezi Mungu mahali pa kukaa, makao yako, ewe mwenye nguvu wa Yakobo. Huko Efratha tulisikia habari za sanduku la agano, tukalikuta katika mashamba ya Yearimu. Haya, twende nyumbani kwa Mungu, tuabudu mbele ya kiti chake cha enzi. Inuka ewe Mwenyezi Mungu, nenda maskani mwako Inuka pamoja na sanduku la agano la uwezo wako. Makuhani wako wawe waadilifu daima na waaminifu, wako wapige vigelegele vya furaha. Kwa ajili ya Daudi mtumishi wako, usimkatae huyo mfalme uliyemweka wakfu. Mwenyezi Mungu alimwapia Daudi kiapo thabiti, kiapo ambacho hata kibatilisha Nitamtawaza mmoja wa wazawa wako mwenyewe kuwa mfalme baada yako. Watoto wako wakishika gano langu na kuzingatia mafundisho nitakayowapa, watoto wao pia watakuwa wafalme kama wewe. Mwenyezi Mungu ameuchagua mji wa Sioni, ametaka uwe makao yake. Hapa ndipo nitakapokaa milele, ndipo maskani yangu, maana nimepachagua. Nitaubariki sana mji wa Sioni kwa mahitaji yake, nitawashibisha chakula masikini wake, nitawafanikisha makuhani wake kwa wokovu, waaminifu wake watapiga vigelegele vya furaha humo. Nitamchipusha mfalme shujaa wa ukoo wa Daudi kama tai wakayo Nitamtegemeza mfalme niliyemteua adui zake nitawavika aibu, lakini yeye nitamvika fahari ya kifalme.