Zaburi ya mia moja thelathini na saba. Kando ya mito ya Babuloni tulikaa tukawa tunalia, tulipokumbuka Sioni. Katika miti ya nchi ile tulitundika zeze zetu. Waliotuteka walitutaka tuwaimbie, watesi wetu walitutaka tuwafurahishe: tuimbieni mojawapo ya nyimbo za Sioni. twawezaje kuimba wimbo wa Mwenyezi Mungu katika nchi ya kigeni? E Yerusalemu, kama nikikusahau, mkono wangu wa kulia na ukauke. Ulimi wangu na uwe mzito, kama nisipokukumbuka wewe, e Yerusalemu, naam, nisipokuthamini kuliko furaha yangu kubwa.