Zaburi ya 145. Nitakutukuza ee Mungu wangu na mfalme wangu, nitalitukuza jina lako daima na milele. Nitakutukuza kila siku, nitalisifu jina lako daima na milele. Mwenyezi Mungu ni mkuu, astahili sifa nyingi, ukuu wake hauwezi kuchunguzika Kizazi hata kizazi, sifa za matendo yako zitasimuliwa. Watu watatangaza matendo yako makuu, nitanena juu ya utukufu na fahari yako, nitayatafakari matendo yako ya ajabu. Watu watatangaza ukuu wa matendo yako ya ajabu, nami nitatangaza ukuu wako. Watatangaza sifa za wema wako mwingi na kuimba juu ya uadilifu wako. Mwenyezi Mungu ni mwenye huruma na rehema, hakasiriki ovyo, amejaa fadhili. Mwenyezi Mungu ni mwema kwa wote, ni mwenye huruma kwa viumbe vyake vyote. Viumbe vyako vyote vitakushukuru, Ee Mwenyezi Mungu, nao waaminifu wako watakutukuza watasema juu ya utukufu wa ufalme wako na kutangaza juu ya nguvu yako kuu, ili kila mtu ajue matendo yako makuu na fahari tukufu ya ufalme wako. Ufalme wako ni ufalme wa milele, mamlaka yako yadumu vizazi vyote. Mwenyezi Mungu ni mwaminifu katika ahadi zake zote, ni mwema katika matendo yake yote. Mwenyezi Mungu huwategemeza wote wanaoanguka. Huwainua wote waliokandamizwa. Viumbe vyote vinakutazama kwa hamu. Nawe wavipa chakula chao kwa wakati wake. Waufumbua mkono wako kwa ukarimu. Watosheleza mahitaji ya kila kiumbe hai. Mwenyezi Mungu ni mwenye haki katika njia zake zote ni mwema katika matendo yake yote. Mwenyezi Mungu yuko karibu na wote wanaomuomba. Wote wanaomuomba kwa moyo mnyofu. Huwapatia mahitaji yao wote wanaomcha. Husikia kilio chao na kuwaokoa. Mwenyezi Mungu huwalinda wote wanaompenda. Lakini atawaangamiza waovu wote. Nitatangaza sifa za Mwenyezi Mungu. Viumbe vyote vilisifu jina lake takatifu milele na milele.