Methali, sura ya tisa. Kumcha Mwenyezi Mungu ni msingi wa hekima na kumjua yule mtakatifu ni kupata akili. Kwa msaada wangu mimi hekima siku zako zitaongezwa. Utaongezewa miaka mingi maishani mwako. Kama una hekima itakufaa wewe mwenyewe. Kama ukiidharau mwenyewe utapata hasara.