Methali sura ya ishirini. Divai huleta dhihaka na kileo huleta ugomvi. Yeyote anayevutiwa navyo hana hekima. Ghadhabu kali ya mfalme ni kama simba angurumaye; anayemkasirisha anayahatarisha maisha yake. Ni jambo la heshima kuepa ugomvi; wapumbavu ndio wanaogombana. Mvivu halimi wakati wa kulima; wakati wa mavuno, atatafuta asipate chochote. Fikira za mtu zimefichika kama kilindi cha maji, lakini mtu mwenye busara ajua kuzichota humo. Watu wengi hujivunia kuwa wema, lakini mwaminifu wa kweli apatikana wapi? Mtu mwadilifu akiishi kwa unyofu, watoto wake atakaowaacha watabarikiwa.