Methali, sura ya 25. Neno lisemwalo wakati unaofaa ni kama nakshi za dhahabu juu ya madini ya fedha. Onyo la mwenye hekima kwa mtu msikivu ni bora kuliko pete au vito vya dhahabu safi. Mjumbe mwaminifu humfurahisha yule aliyemtuma kama maji baridi wakati wa joto la mavuno. Kama vile mawingu na upepo bila mvua, ndivyo alivyo mtu anayejigamba kutoa zawadi asiitoe.