Mithali, sura ya ishirini na nane. Taifa la fujo huzusha viongozi wengi, lakini kwa kiongozi mmoja mwenye akili na maarifa huwa na utangamano. Mtu mhitaji anayewadhulumu maskini amefanana na mvua kubwa inayoharibu mimea. Afadhali maskini aishie kwa unyofu kuliko tajiri aishiye kwa upotovu. Mtoto ashikaye sheria ni mwenye hekima, lakini rafiki wa walafi humwaibisha baba yake. Mtawala muovu anaye watawala maskini ni kama simba angurumaye au dubu anayeshambulia. Mtawala asiye na akili ni mdhalimu mkatili, lakini achukiaye mali ya udanganyifu atatawala muda mrefu. Anayelima shamba lake atapata chakula kingi, bali anayefuata yasiyofaa atapata umasikini tele.