Isaya, sura ya pili. Neno alilopewa Isaya mwana wa Amozi kuhusu Yuda na Yerusalemu. Siku zijazo, mlima wa nyumba ya Mwenyezi Mungu utaimarishwa kupita milima yote, utainuliwa juu ya vilima vyote, mataifa yote yatamiminika huko. Watu wengi wataujia na kusema, Njoni tupande mlima wa Mwenyezi Mungu, twende nyumbani kwa Mungu wa Yakobo, apate kutufundisha njia zake, nasi tuishi kadiri ya mwongozo wake. Maana sheria itakuja kutoka Sioni, neno la Mwenyezi Mungu kutoka Yerusalemu. Mungu atasulihisha mizozo ya mataifa, atakata mashauri ya watu wengi. Watu watafua panga za vita kuwa majembe na mikuki yao kuwa miundu ya kupogolea. Taifa halitapigana na taifa lingine, wala hayatafanya tena mazoezi ya vita. Sasa, enyi wazawa wa Yakobo, njoni tutembee katika mwanga wa Mwenyezi Mungu.