Isaya, sura ya tatu. Mwenyezi Mungu yu tayari kuanza mashitaka. Anasimama kuwahukumu watu wake. Mwenyezi Mungu anawashitaki wazee na wakuu wa watu wake. Nyinyi ndiyo mlio liharibu shamba la mizabibu. Mali walizonyang'anywa masikini simo nyumbani kwenu. Namaanisha nini kuwakandamiza watu wangu? Kuwatendea ukatili watu maskini? Nauliza mimi, Bwana, Mwenyezi Mungu wa majeshi.