Isaya sura ya sita. Mnamo mwaka aliofariki mfalme Uzia, nilimuona Bwana ameketi katika kiti cha enzi kilicho juu na cha fahari. Pindo la vazi lake lilienea hekaluni kote, na juu yake walikuwa wamekaa malaika. Kila mmoja alikuwa na mabawa sita, mawili ya kufunika uso, mawili ya kufunika mwili na mawili ya kurukia. Waliitana kila mmoja na mwenzake hivi, mutakatifu mutakatifu mutakatifu, ni Mwenyezi Mungu wa majeshi, dunia yote imejaa utukufu wake. Sauti yao iliitikisa misingi ya milango ya hekalu nalo likajaa moshi. Basi mimi nikasema, ole wangu mimi, nimeangamia! Maana midomo yangu ni najisi na watu ninaoishi nao ni najisi kama mimi. Hata hivyo, kwa macho yangu mwenyewe nimemuona mfalme Mwenyezi Mungu wa majeshi. Basi mmoja wa hao malaika akaruka kunijia akiwa ameshika mkononi koleo lililokuwa na kala moto alilolitwaa mazabahuni, naye akinigusa nalo mudomoni akasema, Tazama, kaa hili limekugusa mudomo. Umeondolewa hatiya yako, umesamehewa zambi yako. Kisha nikamusikiya Mwenyezi Mungu akisema, ni mutume nani? Ni nani atakayekuwa mujumbe wetu? Nami nikajibu, Niko hapa. Nitume mimi. Naye akaniambia, Nenda ukawaambie watu hawa, mtasikiliza sana lakini hamtaelewa, mtatazama sana lakini hamtaona. Kisha akaniambia Zipumbaze akili za watu hawa, masikio yao yasisikie, macho yao yasione, ili wasije wakaona kwa macho yao, wakasikia kwa masikio yao, wakaelewa kwa akili zao, na kunigeukia nao wakaponywa. Mimi nikauliza, Bwana, mpaka lini? naye akanijibu, mpaka hapo miji itakapobaki tupu bila wakazi, nyumba bila watu, na nchi itakapoharibiwa kabisa. Nami Mwenyezi Mungu nitawapeleka watu mbali na kuifanya nchi yote kuwa mahame. Hata wakibaki watu asilimia kumi Nao pia watateketezwa hao. Watakuwa kama mbinje au mwaloni ambao kisiki chake kimebaki baada ya kukatwa.