Isaya, sura ya saba. Wakati mfalme Ahazi mwana wa Yothamu na mjukuu wa Uzia alipokuwa anatawala Yuda Resini mfalme wa Aramu na Peka mwana wa Remalia mfalme wa Israeli waliushambulia mji wa Yerusalemu lakini hawakuweza kuuteka mfalme wa Yuda alipopata habari kwamba Waashuru wanashirikiana na Waisraeli yeye pamoja na watu wote wa Yuda waliogopa na kutetemeka kama miti inayotikiswa na upepo. Mwenyezi Mungu akamwambia Isaya, Mchukue mwanao Sheariashubu, uende kukutana na Mfalme Ahazi. Utamkuta barabarani, mahali wanapofanyia kazi watengenezaji nguo mwisho wa mfereji uletao maji kutoka bwawa la juu. Mwambie awe macho, atulie na asiogope wala asife moyo, kwa sababu ya hasira kali ya mfalme Resini wa Ashuru na ya mwana wa Remalia. Hao wawili ni kama tu moshi wakuni, wa kuni zinazozimika. Waashuru kadhalika na Peka pamoja na jeshi la Efraimu wamefanya mpango mbaya bibi yako, wamesema, twende kuivamia nchi ya Yuda, tuwatie watu hofu, tuitwae nchi na kumtawaza mwana wa Tabeeli awe mfalme wao. Lakini mimi Bwana Mwenyezi Mungu nasema hivi: jambo hilo halitafaulu kamwe. Kwani mji mkuu wa Aramu ni Damasko na huyo Resini ni mkuu wa Damasko tu. Mji mkuu wa Efraimu ni Samaria na mwana wa Remalia ni mkuu wa Samaria tu. Namo miaka sitini na mitano utawala wa Efuraimu utavunjwa. Efuraimu halitakuwa taifa tena. Kama hutaamini, hutaimarika tena. Mwenyezi Mungu akamwambia Ahazi, muombe Mwenyezi Mungu Muungu wako akupe ishara, iwe ni kutoka chini kuzimu au juu mbinguni. Ahazi akajibu, sitaomba ishara, sitaki kumjaribu Mwenyezi Mungu. Basi Isaya akamjibu, sikiliza basi, enyi watu wa ukoo wa Daudi. Je, haitoshi kuwachosha watu? Hata sasa mnataka kumchosha Mungu wangu pia? Haya basi, Bwana mwenyewe atawapa ishara, msichana atachukua mimba. Atajifungua mtoto wa kiume na kumuita jina lake Imanueli. Atakula siagi na asali mpaka atakapojua kukataa mabaya na kuchagua mema, maana kabla mtoto huyo hajajua kukataa maovu na kuchagua mema, nchi za wafalme hao wawili unaowaogopa zitakuwa mahame. Mwenyezi Mungu atakuletea wewe pamoja na watu wako na jamii yote ya kifalme siku za tabu kuliko zile zote zilizowahi kutokea tangu wakati watu wa Efraimu walipojitenga na Yuda, yani atawaleteeni mfalme wa Ashuru. Wakati huo, Mwenyezi Mungu atawapigia mruzi watu wa Misri waje kama nzi toka vijito vya mto Nili, na watu wa Ashuru waje kama nyuki kutoka nchi yao watakuja makundi kwa makundi na kuyajaza mabonde yaliyo pasuka pasuka, mapango miambani, miiba, vichaka vyote na malisho yote. Wakati huo Bwana atakopa wembe kutoka ng'ambo ya mto Eufrate, yani mfalme wa Ashuru atawanyoa vichwa vyenu miili yenu na kukatilia mbali pia ndevu zenu wakati huo mtu atafuga ng'ombe mmoja mchanga na kondoo wawili, nao watatoa maziwa kwa wingi hata aweze kula siagi. Watu watakaosalia katika nchi watakula siagi na asali. Wakati huo, kila mahali palipokuwa na mashamba ya mizabibu kwa maelfu ya thamani ya fedha elfu moja kwa kipimo cha hekalu, yatakuwa mbigili na miiba mitupu. Watu watakwenda huko kuwinda kwa pinde na mishale, maana nchi yote itakuwa imejaa mbigili na miiba. Nayo milima yote iliyokuwa ikilimwa itakuwa imejaa mbigili na miiba, hata hakuna mtu atakayejaribu kwenda huko. Badala yake itakuwa malisho ya ng'ombe na kondoo.