Isaya sura ya kumi na moja. Kutatokea chipukizi katika kisiki cha Yese. Tawi litachipua mizizini mwake. Roho ya Mwenyezi Mungu itakaa kwake: Roho ya hekima na maarifa, Roho ya shauri jema na nguvu, Roho ya ujuzi na ya kumucha Mwenyezi Mungu. Atafurahia kumucha Mwenyezi Mungu. Hata hukumu kadiri ya mambo ya nje nje wala kuamua kufuatana na yale anayosikia. Atawapatia haki watu maskini, atawaamulia sawa sawa wanyonge inchini. Kwa neno lake ataiadhibu dunia, kwa tamko lake atawaua waovu. Haki itakuwa kama ukanda wa kujifunga, waminifu utakaa naye kama ukanda kiunoni. Mbwa mwitu ataishi pamoja na mwanakondoo. Chui watapumzika pamoja na mwanambuzi, ndama na wanasimba watakula pamoja, na mtoto mdogo atawaongoza. Ng'ombe na dubu watakula pamoja, ndama wao watapumzika pamoja, na simba atakula majani kama ng'ombe. Mtoto mchanga atacheza kwenye shimo la nyoka Mtoto ataweza kutia mkono shimoni mwa nyoka wa sumu. Katika mlima mtakatifu wa Mungu hakutakuwa na madhara wala uharibifu, maana kumjua Mwenyezi Mungu kutaenea pote nchini kama vile maji yajavyo baharini.