Isaya sura ya ishirini na tano. Juu ya mlima Sioni, Mwenyezi Mungu wa majeshi atawafanyia watu wote karamu ya vinono na divai nzuri, nyama tamu na mafuta, pamoja na divai safi. Katika mlima huu huu, Mwenyezi Mungu ataliondoa wingu la huzuni lililowafunika watu wote kifuniko cha uchungu juu ya mataifa yote. Bwana Mungu atakiangamiza kifo milele, atayafuta machozi katika nyuso za watu wote, na kuwaondolea watu wake aibu duniani kote. Bwana Mwenyezi Mungu ametamka. Siku ile watu wote watasema, huyu ndiye Mungu wetu, tumemngojea tuokoe. Huyu ndiye Mwenyezi Mungu tuliyemtazamia. Njoni tufurahi na kushangilia kwa kuwa ametuokoa.