Isaya sura ya 26. Siku ile watu wataimba wimbo huu katika nchi ya Yuda. Sisi tuna mji imara. Mungu anatulinda kwa kuta na ngome. Fungueni malango ya mji. Taifa aminifu liingie. Taifa litendalo mambo ya haki. E Mungu, wawaweka katika amani walio thabiti wawaweka katika amani kwa kuwa wanakutegemea. Mtumaini Mwenyezi Mungu siku zote, kwa maana yeye ni mwamba wa usalama milele. Amewaporomosha waliokaa pande za juu, mji maarufu ameuangusha mpaka chini, ameutupa mpaka mavumbini. Sasa mji huo unakanyagwa kanyagwa kwa miguu ya watu maskini na fukara. Njiya ya watu wa nyofu ni rahisi. Ewe Mungu mwadilifu, wasawazisha njiya yawo. Katika njiya ya maamuzi yako tunakungojea, e Mwenyezi Mungu. Kulikumbuka jina lako ndiyo tamaa yetu, moyo wangu wa kutamani usiku kucha, nafsi yangu ya kutafuta kwa moyo. Utakapo ihukumu dunia, watu wote ulimwenguni watajifunza haki, lakini waovu hata wakipewa fadhili hawawezi kujifunza kutenda haki. Hata katika inchi ya wanyofu wao bado wanatenda maovu, wala hawajali ukuu wako wewe, Mwenyezi Mungu. E ee Mwenyezi Mungu, umeinua mkono kuwa adhibu, lakini maadui wako hawauoni. Waonyeshe wapendavyo watu wako nao wataaibika. Moto wa hasira yako uwateketeze adui zako.