Isaya, sura ya 28. Ole wenye majivuno na walevi wa Efraimu, fahari yake inatoweka kama ua linalonyauka. Naam, fahari iliyotawala bondeni kwenye rutuba rutuba na vichwani kwao walio watu walevi kupindukia. Bwana amejichagulia mtu wake shujaa na mwenye nguvu ambaye ni kama mvua ya mawe na dhoruba kali, kama tufani ya mafuriko makubwa. Kwa mkono wake atawatupa chini chini ardhini. Majivuno na fahari ya walevi wa Efraimu yatakanyagwa kanyagwa, kanyagwa ardhini. Fahari yake inatoweka kama ua linalonyauka, fahari iliyotawala bondeni kwenye rutuba itakuwa kama tini za mwanzo kabla ya kiangazi, mtu akiziona huzichuma na kuzila mara moja. Siku ile Mwenyezi Mungu wa majeshi atakuwa taji tukufu, kama kilemba kizuri kwa watu wake watakaobaki hai. Waamuzi mahakamani atawaongoza kutenda haki, nao walinzi wa mji atawapa nguvu. Lakini wako wengine Waliolewa divai na kuyumbayumba kwa sababu ya pombe namu. Makuhani na manabii wamelewa mvinyo, wamevurugika kwa divai, wanayumba yumba kwa pombe kali. Maono yao yamepotoka, wanapepesuka katika kutoa hukumu. Meza zote zimetapakaa matapishi, hakuna mahali popote paliposafi. wao wananidhihaki na kuuliza huyu nabii ataka kumfundisha nani? Je, anadhani atatueleza sisi ujumbe wake? Je, sisi ni watoto wachanga walioachishwa achishwa kunyonya juzi juzi? Anatufundisha kama watoto wadogo, sheria baada ya sheria, mstari baada ya mstari, mara hiki mara hiki. Haya basi. Mwenyezi Mungu ataongea na watu hawa kwa njia ya watu wa lugha tofauti wanaoongea lugha ngeni. Hata hivyo yeye alikuwa amewaahidi nitawaonyesheni pumziko. Nitawapeni pumziko enyi mliochoka. Hapa ni mahali pa pumziko. Lakini wao hawakutaka kunisikiliza. Kwa hiyo kwao neno la Mwenyezi Mungu litakuwa tu Sheria sheria, mstari mstari, mara hiki mara hiki. Nao watalazimika kukimbia, lakini wataanguka nyuma, watavunjika, watanaswa na kutekwa. Basi sikilizeni neno la Mwenyezi Mungu, enyi wenye madharau, mnaotawala watu wa Yerusalemu. Nyinyi mnajidai jidai, mmefanya mkataba na kifo mmefanya mapatano na kuzimu. Nyinyi mwasema eti balali japo halitawapata, kwa sababu mmefanya uongo kuwa tegemeo lenu na udanganyifu kuwa kinga yenu. Basi hivi ndivyo asemavyo Mwenyezi Mungu, tazama na weka mjini Sioni jiwe la msingi, jiwe ambalo limethibitika jiwe la pembeni la thamani, jiwe ambalo ni la musingi thabiti, jiwe lililo na maandishi haya: anayeamini hata tishika. Nitatumia haki kama kipimo changu, nitatumia uadilifu kupimia. Mvua ya mawe itaufagilia mbali uongo mnao utegemea, na mafuriko yataharibu kinga yenu.