Isaya, sura ya thelathini na moja. Ole wawo wale wahendawo Misiri kuwomba musaada. Ole wawo wanawotegemea falasi. Wanaotegemea wingi wa magari yawo ya vita na nguvu za asikari wawo wapanda falasi. Nawo hawamutegemei mutakatifu wa Israeli. Wala hawamuwombi Mwenyezi Mungu shauri. Mungu ni mwenye busara na huleta maangamizi. Habadilishi tamko lake, ila yuko tayari kuwakabili watu waovu, kadhalika na wasaidizi wa watendao mabaya wa Misri ni binadamu tu, wala si miungu. Farasi wao nao ni wanyama tu, si roho. Mwenyezi Mungu akiunyosha mkono wake, taifa linalotoa msaada litajikwaa na lile linalosaidiwa litaanguka, yote mawili yataangamia pamoja. Mwenyezi Mungu aliniambia, kama vile simba au mwana simba angurumavyo kuyakinga mawindo yake, hata kundi la wachungaji likiitwa kumkabili yeye, hatishiki kwa kelele zao wala hashtuki kwa sauti zao. Ndivyo atakavyoshuka Mwenyezi Mungu wa majeshi kupigana juu ya mulima Siyoni na kilima chake. Kama ndege yarukavyo juu ya viota vyake, ndivyo Mwenyezi Mungu atakavyoulinda Yelusalemu, ataulinda na kuukombowa, atauhifadhi na kuuwokowa. Enyi Waisilaeli, murudiyeni huyo muliye musaliti vibaya. Wakati utafika ambapo nyote mtavitupilia mbali vinyago vyenu vya fedha na dhahabu ambavyo mmejitengenezea kwa mikono yenu vikawakosesha. Hapo Waashuru watauawa kwa upanga, lakini si kwa upanga wa binadamu. Namu wataangamizwa kwa upanga ambao ni zaidi ya ule wa binadamu. Waashuru watakimbia na vijana wao watafanyizwa kazi za kitumwa. Mfalme wao watatoroka kwa hofu, na maofisa wao wataiacha bendera yao kwa woga. Hayo ameyatamka Mwenyezi Mungu ambaye moto wake umo mjini Sioni, naam, tanuri lake limo mjini Yerusalemu.