Isaya, sura 33. Ole wako ewe mwangamizi unayeangamiza bila wewe kuangamizwa. Ole wako wewe mtenda hila ambaye hakuna aliye kutendea hila, utakapokwisha kuangamiza kuangamiza, wewe utaangamizwa. Utakapomaliza kuwatendea watu hila, wewe utatendewa hila. Ee Mwenyezi Mungu utuonee huruma Kwako tumeliweka tumaini letu, uwe kinga yetu kila siku, wokovu wetu wakati wa taabu. Kwa kishindo cha sauti yako watu hukimbia, unapoinuka tu mataifa hutawanyika, adui zao wanakusanya mateka, wanayarukia kama panzi. Mwenyezi Mungu ametukuka, yeye anaishi juu mbinguni ameujaza Sioni haki na uadilifu. Enyi watu wa Yerusalemu, Mwenyezi Mungu atawajalieni usalama, atawaokoa na kuwapa hekima na maarifa. Hazina yenu kuu ni kumcha Mwenyezi Mungu. Haya, mashujaa wao wanalia, wajumbe wa amani wanaomboleza. Barabara kuu zimebaki tupu, hamna anayesafiri kupitia humo mikataba inavunjwa ovyo, mashahidi wanadharauliwa, hamna anayejali tena maisha ya binadamu. Nchi inaomboleza na kunyauka, misitu ya Lebanoni imekauka, bonde zuri la Sharoni limekuwa jangwa, huko Bashani na mlimani Kalmeli miti imepukutika majani yake. Mwenyezi Mungu asema hivi: sasa mimi nitainuka, sasa nitajiweka tayari, sasa mimi nitatukuzwa. Mipango yenu yote ni kama makapi, na matokeo yake ni takataka tupu. Pumzi yangu itawangamiza kama moto, watu watakuwa kama wamechomwa kuwa majivu, kama miiba iliyokatwa na kuteketezwa motoni. Sikilizeni mambo muliyo fanya, enyi muliyo mbali, nanyi muliyo karibu kirini uwezo wangu. Wenye dhambi katika sioni siyoni wanaogopa, wasiyo mcha Mungu wanatetemeka na kusema, nani awezaye kukaribia moto huu mkali nani awezaye kustahimili miyali ya moto wa milele? Ni mutu aishiye kwa uwadilifu na asemaye ukweli, mutu anayedharau kabisa utajiri wa dhuluma, anayekataa hongo kata kata, asiye kubali kamwe kusikiya mipango ya mauwaji, wala hakubali macho yake yaone maovu. Mutu wa namna hiyo anaishi juu mahali salama penye ngome na miamba. Chakula chake atapewa daima, na maji yake ya kunywa hayatakosekana. Mtaweza kumuona mfalme katika fahari yake, mtaiona inchi anayotawala kubwa na pana. Mtafikiria tisho lililopita na kujiuliza, wako wapi wale waliokadiria na kukisia kodi? wako wapi wale waliopeleleza ulinzi wetu? Hamtawaona tena watu wale wenye kiburi, wanaozungumza lugha luga isiyoeleweka. Tazameni Sioni, tunamofanya sikukuu zetu. Tazameni mji Yerusalemu, makao matulivu, hema imara, vigingi vyake havita ng'olewa kamwe, kamba zake hazitakatwa hata moja. Humo Mwenyezi Mungu atatuonesha ukuu wake. Kutakuwa na mito mikubwa na vijito ambamo meli za vita hazitapita wala meli kubwa kuingia. Maana Mwenyezi Mungu ni hakimu wetu, yeye ni mtawala wetu, Mwenyezi Mungu ni mfalme wetu, yeye ndiye anayetuokoa. Ewe Sioni, kamba zako zimelegea, haziwezi kushikilia matanga yake wala kuyatandaza. Lakini nyara nyingi zitagawanywa, hata vilema wataweza kuchukua sehemu yao. Hakuna atakayesema tena ni mgonjwa; watu watasamehewa uovu wao wote.