Isaya sura ya 46. Wewe Beli umeanguka. Nebo umeporomoka. Wakati mmoja watu walibeba sanamu zenu. Sasa wanazibeba mgongoni mwa wanyama. Hao wanyama wachovu wamelemewa. Nyinyi meanguka na kuvunjika. Hamwezi kuviokoa vinyago vyenu. Nyinyi wenyewe pia mtapelekwa uhamishoni. Sikilizeni enyi wazawa wa Yakobo, nisikilizeni enyi mabaki ya watu wangu wa Israeli. Mimi niliwatunzeni tangu mlipozaliwa, niliwabebeni tangu tomboni mwa mama yenu. Mimi ni yule yule hata katika uzee wenu hata katika uzee wenu mimi nitawabeba. Nilifanya hivyo kwanza, nitafanya hivyo tena. Nitawabeba nyinyi na kuwaokoa. Mtanifananisha na nani tufanane? Je, mwaweza kunilinganisha na nani tulingane? Watu humimina dhahabu kutoka mifuko yao, hupima fedha kwenye mizani zao, wakamwajiri mfua dhahabu atengeneze sanamu, kisha huisujudu na kuiabudu. Hujitwisha sanamu hiyo mabegani, wakaibeba kisha kuiweka mahali pake, ikakaa papo hapo; kamwe haiwezi hata kusogea kutoka hapo ilipo. Mtu akiililia haiwezi kumwitikia, wala haiwezi kumwokoa mtu katika taabu zake. Kumbukeni jambo hili na kutafakari. Liwazeni akilini mwenu, enyi wakosefu. Kumbukeni mambo niliyotenda hapo kale. Mimi ndimi Mungu na hakuna mwingine, na mimi ni Mungu, wala hakuna mwingine kama mimi. Nilitangaza mambo ya mwisho tangu mwanzo, Tangu kale nilitangaza mambo yatakayotukia, lengo langu litatimia, mimi nitatekeleza nia yangu yote. Ninamuita tai wangu kutoka mashariki, na msiri wangu kutoka nchi ya mbali. Mimi nimenena na nitayafanya. Mimi nimepanga nami nitatekeleza nisikilizeni, enyi wenye vichwa vigumu, nisikilizeni, enyi mlio mbali na ukombozi. Siku ya kuwakomboa na ileta karibu, haiko mbali tena, siku ya kuwaokoeni haitachelewa. Nitauokoa mji wa Sioni kwa ajili ya Israeli, fahari yangu.