Isaya, sura ya 47. Teremka ukete mavumbini, ewe Babuloni, binti mzuri; keti chini pasipo kiti cha enzi, ewe binti wa Wakaldayo; tokea sasa hutaitwa tena mwororo wala nadhifu. Twaa mawe ya kusagia Usage unga kama mtumwa. Vua utaji wako ukavue na mavazi yako, pandishia vazi lako miguuni, ukavuke mito. Watu watauona uchi wako na wataiona aibu yako. Mimi nitalipiza kisasi, wala sitamhurumia yeyote. Mkombozi wetu ndiye mtakatifu wa Israeli. Mwenyezi Mungu wa majeshi ndilo jina lake. Mwenyezi Mungu asema, ewe taifa la Wakaldayo, lililo kama binti mzuri, keti kimya na kutokomea gizani, maana umepoteza hadhi yako ya kuwa bimkubwa wa falme. Niliwakasirikia watu wangu Israeli, nikawafanya watu wangu kuwa haramu. Niliwatia mikononi mwako, nawe hukuwaonea huruma, na wazee uliwatwisha nira nzito mno. Ulijisemea moyoni, nitakuwa malkia milele, nawe huku ya tafakari mambo yanayotokea wala kufikiri mwisho wake. Sasa basi sikiliza, ewe mpenda anasa, wewe unayedhani kuwa usalama na kujisemea, ni mimi tu na hakuna mwingine isipokuwa mimi. Kamwe sitakuwa mjane wala sitafiwa na wanangu. Haya yote mawili yatakupata ghafula katika siku moja, kupoteza watoto wako na kuwa mjane, ijapokuwa una wingi wa uchawi wako na nguvu nyingi za uganga wako. Ulijiona salama katika uovu wako, Ukajisemea, hakuna mtu anayeniona. Hekima na elimu yako ilikupotosha, ukajisemea moyoni mwako, mimi ndiye hakuna mwingine anayenishinda. Lakini maafa yatakupata ambayo hutaweza kujiepusha nayo. Balaa litakukumba ambalo hutaweza kulipinga. Maangamizi yatakujia ghafla, ambayo hujapata kamwe kuyaona. Endelea basi na uganga wako, tegemea wingi wa uchawi wako. Wewe uliyapania hayo tangu ujana wako, ukitumainia kwamba utafanikiwa au kusababisha kitisho kwa watu. Wewe umejichosha bure na washauri wako. Basi na wajitokeze hao wanajimu, wakuokoe. Wao huzigawa mbingu sehemu sehemu, huzichunguza nyota na kubashiri kila mwezi yatakayokupata. Kumbuka, wao ni kama mabua makavu, moto utayateketezea mbali. Hawawezi hata kujiokoa wenyewe mbali na ukali wa moto huo. Moto huo si wa kujipatia joto, huo si moto wa kuota. Ndivyo watakavyokuwa hao uliowategemea hivyo hao, uliojishughulisha nao tangu ujana wako. Watatanga-tanga kila mmoja njia yake, hakuna hata mmoja atakayeweza kukuokoa.