Isaya, sura hamsini na mbili. Amka amka jipe nguvu zako ewe mji wa Sioni jivike mavazi yako mazuri ewe Yerusalemu mji mtakatifu maana hawataingia tena kwako watu wasiotahiriwa na walio najisi jikung'ute mavumbi uinuke ewe Yerusalemu Uliyetekwa nyara, jifungue minyororo yako shingoni, ewe binti Sioni uliyechukuliwa chukuliwa mateka. Mwenyezi Mungu asema hivi: nyinyi mliuzwa utumwani bila malipo yoyote, na mtakombolewa bila kulipa hata senti moja. Tena mwanzoni nyinyi watu wangu nilikimbilia Misri mkakaa huko, halafu baadaye Waashuru waliwakandamiza bila sababu yoyote. Katika hali ya sasa, napata faida gani kuwaona watu wangu wamepelekwa utumwani? Hao wanaowatawala wanajitapa, nalo jina langu naendelea kudharauliwa kila siku. Kwa hiyo watu wangu watajua mimi ni nani. Siku hiyo watajua kwamba ni mimi ninayesema niko tazama. Inavyopendeza kumuona mjumbe akitokea mlimani, ambaye anatangaza amani, ambaye analeta habari njema na kutangaza ukombozi. Anawambiya muji wa Siyoni, Mungu wako anatawala. Sikiliza sauti ya walinzi wako, wanaimba pamoja kwa fulaha, maana wanawona kwa macho yawo wenyewe kuludi kwa Mwenyezi Mungu mujini Siyoni. Pazeni sauti za shangwe, enyi magofu ya Yelusalemu. Mwenyezi Mungu amewafariji watu wake ameukomboa mji wa Yerusalemu. Mwenyezi Mungu ameonesha nguvu yake tukufu mbele ya mataifa yote, atawaokoa watu wake na ulimwengu wote utashuhudia. Ondokeni, ondokeni, tokeni hapa, msiguse kitu chochote najisi! Ondokeni huku Babuloni, jitakaseni enyi mbebao vyombo vya Mwenyezi Mungu Safari hii hamutatoka kwa haraka wala hamutaondoka mbio mbio, maana Mwenyezi Mungu atawatangulieni. Mungu wa Israeli atawalinda kutoka nyuma. Mungu asema hivi, mtumishi wangu atafanikiwa, atatukuzwa na kupewa cheo, atapata heshima kuu. Wengi waliyomuona walishtuka kwa vile sura yake ilikuwa imeharibiwa, hakuwa tena na umbo la kibinadamu. Lakini sasa ameyashangaza mataifa mengi, wafalme wanadua kwa sababu yake, maana wataona mambo ambayo hawajapata kuambiwa na kufahamu mambo ambayo hawajapata kusikia.