Isaya sura ya hamsini na tano. Haya, kila mwenye kiu na aje kwenye maji; njoni nyote, hata musiyo na fedha, nunuweni ngano mukale, nunuweni divai na maziwa, bila fedha, bila gharama. Mbona munatumia fedha yenu kwa ajili ya kitu kisicho chakula? Ya nini kutoa jasho lenu kwa kitu kisichoshibisha? Nisikilizeni mimi kwa makini, nanyi na mtakula vilivyo bora na kufurahia vinono. Tegeni sikio, enyi watu wangu, mje kwangu nisikilizeni ili mpate kuishi, nami nitafanya nanyi agano la milele, nitawapeni fadhili nilizomwaminisha Daudi. Mimi nilimfanya kiongozi na kamanda wa mataifa, ili yeye anishuhudie kwa watu wa mataifa. Sasa utayaita mataifa usiyoyajua, watu wa mataifa yasiyokutambua watakujia mbio kwa sababu yangu mimi Mwenyezi Mungu, Mungu wako, kwa sababu yangu mimi Mtakatifu wa Israeli niliyekufanya wewe utukuke. Mtafuteni Mwenyezi Mungu wakati bado anapatikana, muwombeni musada wakati yupo bado karibu. Waovu na waache njiya zao mbaya, watu wabaya waachane na mawazo yawo mabaya. Wamuludiye Mwenyezi Mungu apate kuwahulumiya, wamwendeye Mungu wetu, mana atawasamehe. Mana Mwenyezi Mungu asema hivi: mawazo yangu si kama mawazo yenu wala njia zangu si kama njia zenu. Kama vile mbingu zilivyo mbali na dunia, ndivyo njia zangu zilivyo mbali na zenu, na mawazo yangu mbali na mawazo yenu. Kama vile mvua na theluji ishukavyo toka mbinguni, wala hairudi huko, bali huinywesha ardhi ikaifanya ichipue, mimea ikakua, ikampatia mpanzi mbegu na kuwapa watu chakula. Vivyo hivyo na neno langu mimi halitanirudia bila mafanikio, bali litatekeleza matakwa yangu, litafanikiwa lengo nililoliwekea. Mtatoka Babuloni kwa furaha, mtaongozwa mwende kwa amani. Milima na vilima mbele yenu itapaza sauti na kuimba, na miti yote mashambani itawapigia makofi. Badala ya michongoma kutamea misunobari, na badala ya mbigili kutamea mihadasi. Hilo litakuwa jambo litakalowakumbusha watu juu ya mambo niliyotenda mimi Mwenyezi Mungu, ishara ya milele ambayo haitafutwa.