Isaya sura ya sitini na moja. Bwana Mwenyezi Mungu amenijaza roho yake maana Mwenyezi Mungu ameniweka wakfu akanituma niwaletee wanaokandamizwa habari njema niwatibu waliovunjika moyo niwatangazie mateka kwamba watapata uhuru na wafungwa kwamba watafunguliwa Amenituma ni utangaze mwaka wake wa neema, na siku ya Mungu wetu ya kulipiza kisasi, ni wafariji wote wanaomboleza, ni wape wale wanaomboleza katika Sioni taji la maua badala ya majivu, mafuta ya furaha badala ya maombolezo, vazi la sifa badala ya moyo mzito. Nao wataitwa mialoni madhubuti aliyopanda Mwenyezi Mungu kuonesha utukufu wake. Watayajenga upya magofu ya zamani, wataisimika miji iliyoharibiwa hapo kwanza, wataitengeneza miji iliyobomolewa uharibifu wa vizazi vingi vilivyopita. Wageni watakuwa hapo kuwachungia mifugo yenu, watawalimia na kuwatunzia mizabibu yenu, nanyi mutaitwa Makuhani wa Mwenyezi Mungu, mtaitwa watumishi wake Mungu wetu. Mtafaidika kwa utajiri wa mataifa, mtatukuka kwa mali zao. Kwa vile mlipata aibu maradufu, watu wakaona kuwa fedheha ni majaliwa yenu, sasa mtapata eneo maradufu kuwa mali yenu, na furaha yenu itadumu milele. Mimi Mwenyezi Mungu Napenda haki, nachukia unyang'anyi na uhalifu. Nitawatuza watu wangu kwa uaminifu, nitafanya nao agano la milele. Wazawa wao watakuwa maarufu kati ya mataifa, watajulikana kuwa maarufu kati ya watu wengine. Kila atakayewaona atakiri kwamba wao ni watu alio wabariki Mwenyezi Mungu. Nitafurahi sana kwa sababu ya Mwenyezi Mungu. Nafsi yangu itashangilia kwa sababu ya Mungu wangu. Maana amenivika vazi la wokovu, amenivalisha vazi la uadilifu. Kama bwana harusi ajipambavyo kwa shada la maua, kama bibi harusi ajipambavyo kwa johari zake, hivyo kama vile a ardhi ioteshavyo mimea na shamba lichipushavyo mbegu zilizopandwa humo, Mwenyezi Mungu atasababisha uadilifu na sifa kuchomoza mbele ya mataifa yote.