Isaya sura ya 62. Kwa ajili ya Sioni sitakaa kimya. Kwa ajili ya Yerusalemu sitatulia mpaka kuokolewa kwake kuchomoze kama umeme. Wokovu wake utokeze kama mwenge. Mataifa watauona wokovu wako, wafalme wote watauona utukufu wako, Nawe utaitwa kwa jina jipya, jina atakalokupa Mwenyezi Mungu mwenyewe. Utakuwa taji zuri mukononi mwa Mwenyezi Mungu, kilemba cha kifalume mukononi mwa Mungu wako. Utaitwa tena aliyeachwa, wala nchi yako haitaitwa ukiwa, bali utaitwa na Mufulahiya, na nchi yako itaitwa Aliyeolewa. Maana Mwenyezi Mungu amependezwa nawe, naye atakuwa kama mume wa nchi yako. Maana kama kijana mwanamume amowavyo msichana, ndivyo aliyekujenga atakavyokuwa mume wako. Kama bwana harusi afurahivyo juu ya bibi harusi, ndivyo Mungu atakavyofurahi juu yako. Juu ya kuta zako, E, Yerusalemu, nimeweka walinzi usiku na mchana, kamwe hawatakaa kimya. Enyi mnao mkumbusha Mwenyezi Mungu ahadi yake, msikae kimya, msimpe hata nafasi ya kupumzika, mpaka atakapousimika mji wa Yerusalemu na kuufanya uwe fahari ulimwenguni kote. Mwenyezi Mungu ameapa kwa mkono wake wa kulia, naam, ameapa kwa mkono wake wenye nguvu, akisema Sitawapa tena adui zako nafaka yako, wala wageni hawatakunywa tena divai yako ambayo umeitolea jasho. Bali nyinyi mlioivuna nafaka hiyo mtaila na kunitukuza mimi, Mwenyezi Mungu. Nyinyi mliochuma zabibu hizo mtakunywa divai yake katika nyua zangu takatifu wakazi wa Yerusalemu tokeni tokeni nje ya mji watayarishieni njia watu wenu wanaorejea jengeni jengeni barabara na kuondoa mawe yote wekeni alama kwa ajili ya watu Mwenyezi Mungu ametangaza duniani kote waambie watu wa Sioni mkombozi wenu anakuja zawadi yake iko pamoja naye na tuzo lake liko mbele yake. Nyinyi mtaitwa watu watakatifu, watu waliokombolewa na Mwenyezi Mungu, na Yerusalemu utaitwa mji aupendao Mungu, mji ambao Mungu hakuwacha.