Yeremia, sura ya nane. Wakati huo nasema mimi Mwenyezi Mungu, mifupa ya wafalme wa Yuda, mifupa ya wakuu wao, mifupa ya makuhani, mifupa ya manabii na mifupa ya wakazi wote wa Yerusalemu itachimbuliwa makaburini mwao itaachwa imetandazwa mbele ya jua na mwezi na sayari zote za mbinguni, vitu ambavyo walivipenda na kuvitumikia wakavitaka shauri na kuviabudu. Mifupa hiyo haitakusanywa wala kuzikwa bali itakuwa kama mavi juu ya ardhi. Watu wote waliobaki wajamaa hii mbovu, mahali popote pale nilipowatawanya, wataona heri kufa kuliko kuishi. Ndivyo nisemavyo mimi, Mwenyezi Mungu wa majeshi.