Yeremia sura ya 20. Kuhani Pashuri mwana wa Imeri ambaye alikuwa ofisa mkuu wa nyumba ya Mwenyezi Mungu alimsikia Yeremia akitoa unabii huo. Basi Pashuri akampiga nabii Yeremia na kumtia kifungoni upande wa lango la juu la Benyamini katika nyumba ya Mwenyezi Mungu. Kesho yake asubuhi Pashuri alipomtoa Yeremia katika mkatale huo, Yeremia alimwambia hivi: Mwenyezi Mungu hakuiti tena Pashuri, bali kitisho pande zote, maana Mwenyezi Mungu asema hivi: Tazama, nitakufanya uwe kitisho kwako wewe mwenyewe na kwa rafiki zako wote. Wao watauawa vitani kwa upanga wa adui zao huku ukiangalia. Nitawatia watu wote wa Yuda mikononi mwa mfalme wa Babuloni, naye atawachukua mateka hadi Babuloni na kuwaua kwa upanga. Zaidi ya hayo, utajiri wote wa mji, mapato yake yote, vitu vyake vyote vya thamani pamoja na hazina zote za wafalme wa Yuda nitazitia mikononi mwa adui zao ambao watazipora na kuchukua kila kitu hadi Babuloni. Na kwa upande wako, wewe Pashuri, pamoja na nyumba yako yote, mtapelekwa utumwani, hakika mtakwenda Babuloni. Huko ndiko utakakofia na kuzikwa, kadhalika na rafiki zako wote ambao liwatabiria uongo. Ee Mwenyezi Mungu, wewe umenidanganya nami kweli nikadanganyika. Wewe una nguvu kuliko mimi, nawe umeshinda. Kutwa nzima nimekuwa mtu wa kuchekwa, kila mtu ananidhihaki. Kila ninaposema kitu, nalalamika, napaza sauti, ukatili na uharibifu! Maana kwangu kutangaza neno la Mwenyezi Mungu kwanifanya nishutumiwe na kudhihakiwa kutwa nzima lakini nikisema sitamtaja Mwenyezi Mungu wala sitasema tena kwa jina lake moyoni mwangu huwa na kitu kama moto uwakao uliofungiwa ndani ya mifupa yangu najaribu sana kuzuia humo lakini ninashindwa nasikia wengi wakinong'ona juu yangu wananipanga jina kitisho kila upande wengine wanasema nendeni, mkamshtaki na tumshtaki. Hata rafiki zangu wote wapenzi wanangojea tu nianguke, wanasema, labda atadanganyika nasi tutalipiza kisasi. Lakini wewe, Mwenyezi Mungu, u pamoja nami; kwangu wewe ni kama shujaa wa kutisha. Kwa hiyo watesi wangu watajikwaa na hawataweza kunishinda wataibika kupindukia maana hawatafaulu. Fedheha yao itakuwa ya daima, kamwe haitasahaulika. E Mwenyezi Mungu wa majeshi, wewe humthibiti mtu mwadilifu, huona yaliyo moyoni na akilini mwa watu. Unijalie kuona ukiwalipiza kisasi, maana kwako nimekiweka kisa changu. Muimbieni Mwenyezi Mungu. Msifuni Mwenyezi Mungu kwani ameyaokoa maisha ya mhitaji kutoka mikononi mwa watu waovu ovu. Na ilaaniwe siku niliozaliwa, siku hiyo mama aliponizaa isitakiwe baraka. Na alaaniwe aliyempelekea baba ujumbe, umepata mtoto wa kiume, akamfanya ajaye furaha. Mtu huyo na awe kama miji aliyoyangusha Mwenyezi Mungu bila huruma. Mtu huyo na asikie kilio asubuhi na mchana, kelele za vita. Kwani hakuniua tumboni mwa mama yangu? Mama yangu angekuwa kaburi langu, tumbo lake lingebaki kubwa daima. Kwa nini nilitoka tumboni mwa mama yangu? Je, nilitoka ili nipate taabu na huzuni na kuishi maisha ya aibu.