Yeremia, sura 46. Lakini wewe usiogope, E Yakobo mtumishi wangu, usifadhaike, E Israeli. Maana kutoka mbali nitakuokoa, nitakuja kuwaokoa wazawa wako kutoka nchi walimohamishwa Yakobo utarudi na kutulia na kustarehe, wala hakuna yeyote atakayekutia hofu. Usiogope e, hey Yakobo, mtumishi wangu, kwa maana mimi niko pamoja nawe. Nitayaangamiza kabisa mataifa yote ambayo nimekutawanya kati yao, lakini wewe sitakuangamiza. Nitakuchapa kadiri unavyostahili, sitakuacha bila kukuadhibu.