Ezekieli, sura ya kumi na moja. Neno la Mwenyezi Mungu lilinijia. Wewe mtu ndugu zako na wakazi wa Yerusalemu ambao pia ni ndugu zako wanasema juu yako na juu ya watu wote wa Israeli walioko uhamishoni Nyinyi mlio uhamishoni mko mbali sana na Mwenyezi Mungu, maana Mwenyezi Mungu ametupa sisi nchi hii iwe mali yetu. Lakini waambie hao walio uhamishoni kuwa mimi Bwana Mwenyezi Mungu nasema hivi: ingawa nimewapeleka mbali miongoni mwa mataifa na kuwatawanya katika nchi nyingine, hata hivyo, kwa wakati uliopo, mimi nipo pamoja nao huko waliko. Basi waambie kuwa mimi Bwana Mwenyezi Mungu nasema hivi: nitawakusanya toka miongoni mwa watu mnakokaa, nitawakusanya kutoka nchi ambako mlitawanywa, nitawarudisha nchini Israeli. Nanyi mtakaporudi nchini mwenu nitaondoa vitu vyote vichafu na machukizo yote. Nitawapeni moyo mpya na kuweka roho mpya ndani yenu. Nitauondoa ule moyo mgumu kama jiwe na kuwapa moyo wa utii, ili mpate kufuata kanuni zangu na kuyatii maagizo yangu. Nanyi na mtakuwa watu wangu, nami na nitakuwa Mungu wenu. Lakini hao ambao moyo wao umeambatana na vitu najisi na machukizo yao, nitawaadhibu kadiri ya mienendo yao. Mimi Mwenyezi Mungu nimesema. Hapo wale viumbe wali yakunjuwa mabawa yawo na kuwanza kuruka pamoja na yale magurudumu yaliyokuwa kando yawo, nawo utukufu wa Mungu wa Israeli ulikuwa juu yawo. Basi utukufu wa Mwenyezi Mungu ukapaa juu kutoka katikati ya muji ukasimama juu ya mulima uliyo upande wa mashariki wa muji. Nikiwa katika maono hayo Roho ya Mungu ilininyanyua na kunipeleka mpaka nchi ya Wakaludayo kwa watu walioko uhamishoni huko. Kisha maono hayo yakatoweka. Hapo nikawaeleza wale waliokuwa uhamishoni mambo yote alionionesha Mwenyezi Mungu.