Danieli, sura ya tano. Siku moja Mfalme Belshaza aliwaandalia karamu kubwa, maelfu ya wakuu wake na kunywa divai pamoja nao. Kutokana na kunywa divai, Mfalme Belshaza akatoa amri, vile vyombo vya dhahabu na fedha ambavyo Mfalme Nebukadneza baba yake alivichukua kutoka hekalu la Yerusalemu viletwe ili avitumie kunywea divai pamoja na maofisa wake, wake zake na masuria wake. Basi vile vyombo vya dhahabu na fedha vilivyochukuliwa hekaluni Yerusalemu vikaletwa. Mfalme, maofisa wake, wake zake na masuria wake wakavitumia kunywea, walikunywa hukuwa na isifu miungu iliyotengenezwa kwa dhahabu, fedha, shaba, chuma, miti na mawe. Mara vidole vya mkono wa mwanadamu vikatokea na kuandika kwenye lipu ya ukuta wa ikulu ya mfalme, mahali palipomulikwa vizuri, mkabala na kinara cha taa. Mfalme aliuona mkono huo ukiandika. Basi Mfalume akabadilika rangi na fikra zake zikamufadhaisha, viungo vyake vikalegea na magoti yakaanza kutetemeka. Mfalume Belushaza akapaza sauti, waletwe wachawi wakardayo, wenye hekima na wanajimu waletwe. Walipoletwa, mfalume akawaambia wenye hekima hao wa Babuloni. Basi wenye hekima wote wa mfalume wakaja lakini hawakuweza kuyasoma maandishi hayo wala kumjulisha mfalme maana yake. Basi mfalme Belshaza akazidi kuhangaika na rangi yake ikazidi kugeuka, na wakuu wake wakawa na wasiwasi kutokana na kelele za mfalme na wakuu wake. Mama mfalme aliingia ukumbini mwa karamu akasema. Hapo Danieli akaletwa mbele ya mfalme naye mfalme akamuuliza. Danieli akamjibu mfalme Belushaza. Hapo mfalme Belushaza akaamuru Danieli avishwe mavazi rasmi ya zambarau na mkufu wa dhahabu shingoni, ikatangazwa kuwa Danieli atashikilia nafasi ya tatu katika ufalme. Usiku huo huo mfalme Belushaza wa Wakaldayo Aliuawa naye mfalme Dario Medi akashika utawala akiwa na umri wa miaka sitini na miwili.