Hosea, sura ya tatu. Mwenyezi Mungu aliniambia Nenda tena ukampende mwanamke anayependwa na mwanamume mwingine na ambaye ni mzinzi. Mpende kama mimi Mwenyezi Mungu ninavyowapenda Waisraeli ingawa wao wanaigeukia miungu mingine na kuwa na uchu wa mandazi ya zabibu kavu. Basi nikamnunua huyo mwanamke kwa vipande kumi na vitano vya fedha na magunia mengi ya shairi. Kisha nikamwambia, lazima uwe wangu kwa siku nyingi bila kufanya uzinzi au kuwa mke wa mtu mwingine, nami pia nitakuwa mwaminifu Hivyo ndivyo waisraeli watakavyokuwa. Watakaa kwa muda mrefu bila mfalme au mkuu, bila dhabihu wala mnara wala kizibao cha kifuani wala kinyago. Baadaye Waisraeli watarudi na kumtafuta mwenyezi Mungu, Mungu wao na kumtafuta mfalme wao mzawa wa Daudi. Ndipo watakapoomcha mwenyezi Mungu na kutazamia wema wake siku za mwisho.