Hosea sura ya sita. Twendeni tukamrudie Mwenyezi Mungu. Yeye mwenyewe ameturarua. Lakini yeye mwenyewe atatuponya. Yeye mwenyewe ametujeruhi. Lakini yeye mwenyewe atatibu majeraha yetu. Baada ya siku mbili atatupa uhai tena. Naam. Siku ya tatu atatufufua ili tuweze kuishi pamoja naye. Basi tumtambue, tujitahidi kumjua Mwenyezi Mungu. Kuja kwake ni hakika kama alfajiri; yeye atatujia kama manyunyu, kama mvua za masika zinyweshayo ardhi. Lakini Mwenyezi Mungu asema hivi: nitakutendea nini, e Efraimu? nikufanyie nini e Yuda? Upendo wenu kwangu ni kama ukungu wa asubuhi, kama umande unaotoweka upesi. Ndiyo maana nimewavamia kwa njia ya manabii, nimewaangamiza kwa maneno yangu, hukumu yangu kuchomoza kama pambazuko. Maana ninachotaka kwenu ni upendo na si dhabihu, kumjua Mungu na si kutoa sadaka za kuteketezwa. Lakini mlilivunja agano langu, kama mlivyofanya mjini Adamu; huko walinikosea uaminifu. Gileadi ni mji wa waovu, umetapakaa damu. Kama wanyang'anyi wamwoteavyo mtu njiani, ndivyo na makuhani walivyojikusanya na kuvizia, wanaua watu njiani kuelekea Shekemu. Namu wanatenda uovu kupindukia. Nimeona jambo la kuchukiza sana miongoni mwa Waisraeli, watu wa Efraimu wanakimbilia miungu mingine. Na Waisraeli wamejitia najisi. Nawe Yuda, hali kadhalika, nimekupangia wakati utakapovuna adhabu.