Hosea, sura ya kumi na moja. Israeli alipokuwa mtoto nilimpenda, kutoka Misri nilimuita mwanangu, lakini kadiri nilivyozidi kuwaita, ndivyo walivyozidi kwenda mbali nami. Waliendelea kuyatambikia mabaali na kuvifukizia ubani vinyago vya miungu. Mimi ndiye niliyemfundisha Efraimu kutembea, mimi mwenyewe niliwachukua mikononi mwangu, lakini hawakutambua kuwa mimi ndiye niliwatunza. Niliwaongoza kwa kamba za huruma na kwa kamba za upendo. Kama baba amwinuaye mtoto mpaka shavuni mwake, ndivyo nami nilivyokuwa kwao. Mimi niliinama chini na kuwalisha. Basi watarudi nchini Misri, watatawaliwa na mfalme wa Ashuru kwa sababu wamekataa kunirudia. Upanga utavuma katika miji yao, utavunja-vunja miimo ya malango yake na kuangamiza katika ngome zao. Watu wangu wamepania kuniacha mimi Wakiitwa waje juu, hakuna hata mmoja anayeweza. Ewe Efraimu, nawezaje kukuacha? Nawezaje kukutupa ewe Israeli? Nitawezaje kukufanya kama mji wa Adima? Nitawezaje kukutenda kama Seboimu? Nazuiwa na moyo wangu, huruma yangu imezidi kuwa moto-moto. Nitaizuia hasira yangu kali, sitamwangamiza tena Efraimu, maana mimi ni Mungu wala si binadamu. Mimi ndimi Mtakatifu miongoni mwenu nami sitakuja kuwaangamiza.