Hosea, sura ya 14. Watu wa Samaria wataadhibiwa kwa kosa lao kwa sababu wamemwasi Mungu wao. Watauawa kwa upanga, vitoto vyao vitapondwa-pondwa na kina mama wajawazito watatumbuliwa. Enyi Waisraeli, murudiyeni Mwenyezi Mungu Mungu wenu, mumejikwaa kwa sababu ya uovu wenu. Ombeni toba kwake, mrudieni na kumwambia, utusamehe uovu wote, upokee zawadi zetu nasi tutakusifu kwa moyo. Ashuru haitatuokoa, hatutategemea tena farasi wa vita, hatutaviita tena Mungu wetu hivyo vinyago tulivyochonga wenyewe. Kwako e Mungu Yatima hupata huruma. Mwenyezi Mungu asema, nitaponya utovu wao wa uaminifu, nitawapenda tena kwa hiari yangu, maana sitawakasirikia tena. Nitakuwa kama umande wa Waisraeli, nao watachanua kama yungi yungi watakuwa na mizizi kama mwerezi wa Lebanoni. Chipukizi zao zitatanda na kuenea, uzuri wao utakuwa kama mizeituni, harufu yao nzuri kama maua ya Lebanoni. Watarudi na kuishi chini ya ulinzi wangu watastawi kama bustani nzuri, watachanua kama mzabibu, harufu yao nzuri kama ya divai ya Lebanoni. Enyi watu wa Efraimu, mna haja gani tena na sanamu? mimi ndiye ninayesikiliza sala zenu mimi ndiye ninaye watunzeni. Mimi nitawapa kivuli kama mberoshi, kutoka kwangu mtapata matunda yenu. Yeyote aliye na hekima ayaelewe mambo haya, mtu aliye na busara ayatambue. Maana njia za Mwenyezi Mungu ni nyofu, Watu wanyofu huzifuata, lakini wakosefu hujikwaa humo.