Sikilizeni neno hili enyi wanawake ng'ombe wa Bashani, mlioko huko mlimani Samaria, nyinyi mnao waonea wanyonge, mnao wakandamiza maskini na kuwaambia waume zenu, tuleteni divai tunywe. Sikilizeni ujumbe huu. Mimi Bwana Mwenyezi Mungu mtakatifu, nimeapa. Tazama, siku zaja ambapo watu watawakokoteni kwa kulabu, kila mmoja wenu kama samaki kwenye ndoana. Mtaburutwa hadi ukutani palipobomolewa na kutupwa nje, nasema mimi Mwenyezi Mungu. Enyi wa Israeli, nendeni basi huko Betheli mkaniasi, nendeni Gilgali mkalimbikize makosa yenu. Toeni sadaka zenu kila asubuhi na zaka zenu kila siku ya tatu, toeni dhabihu ya shukurani ya mikate iliyochachushwa, tangazeni popote kwamba mmetoa kwa hiari, kwani ndivyo mnavyopenda kufanya. Mimi Bwana Mungu nimenena. Mimi niliwanyima chochote cha kutafuna, nikasababisha ukosefu wa chakula popote. Hata hivyo hamkunirudia, nasema mimi Mwenyezi Mungu. Tena niliwanyima mvua miezi mitatu tu kabla ya mavuno. Nilinyeshea mvua mji mmoja na mji mwingine nikaunyima. Shamba moja lilipata mvua na lingine halikupata likakauka. Watu wa miji miwili mitatu wakakimbilia mji mwingine wapate maji, lakini hayakuwatosha. Hata hivyo hamkunirudia, nasema mimi Mwenyezi Mungu, niliwapiga pigo la ukame na ukungu, nikakausha bustani na mashamba yenu ya mizabibu, nzige wakala mitini na mizeituni yenu. Hata hivyo hamkunirudia, nasema mimi Mwenyezi Mungu niliwaleteni ugonjwa wa tauni kama ule nilioupelekea Misri. Niliwaua vijana wenu vitani, nikawachukua farasi wenu wa vita, na maiti zilijaa katika kambi zenu, uvundo wake ukajaa katika pua zenu. Hata hivyo hamkunirudia. Nasema mimi, Mwenyezi Mungu, niliwaangusha baadhi yenu kwa maangamizi, kama nilivyoangamiza Sodoma na Gomora. Wale walionusurika miongoni mwenu walikuwa kama kijiti kilichookolewa motoni, hata hivyo hamkunirudia. Nasema mimi, Mwenyezi Mungu. Kwa hiyo enyi Waisraeli, nitawaadhibu na kwa kuwa nitafanya jambo hilo, kaeni tayari kuikabili hukumu yangu. Mungu ndiye ya aliyeifanya milima na kuumba upepo, ndiye amjulishaye mwanadamu mawazo yake, ndiye ya ageuzaye mchana kuwa usiku na kukanyaga vilele vya dunia. Mwenyezi Mungu wa majeshi ndilo jina lake.