Yona sura ya pili. Basi Yona akiwa tumboni mwa samaki huyo akawa akimuomba Mwenyezi Mungu Mungu wake, akisema: kwa sababu ya taabu yangu nilikuomba, Ee, Mwenyezi Mungu, nawe ukanisikiliza. Toka chini kuzimu nilikulilia, nawe ukasikiliza kilio changu. Ulinitupa katika kilindi, katikati ya bahari Gharika ikanizunguka, mawimbi na gharika vikapita juu yangu. Nilidhani kwamba nimetengwa nisiwe mbele yako, nisiweze kuliona tena hekalu lako takatifu. Maji yalinizunguka na kunisonga, kilindi kilinifikia kila upande, majani ya baharini yakanifunika kichwa. Niliteremka hadi kwenye misingi ya milima katika nchi ambayo milango yake imefungwa milele. Lakini wewe e, ee, Mwenyezi Mungu, Mungu wangu umenipandisha hai kutoka humo shimoni. Roho yangu ilipoanza kunitoka, nilikukumbuka e, ee, Mwenyezi Mungu, sala yangu ikakufikia katika hekalu lako takatifu. Watu wanaoabudu sanamu za miungu batili huutupilia mbali uaminifu wa wao kwako. Lakini mimi kwa wimbo wa shukrani nitakutolea sadaka na kutimiza nadhiri zangu. Mwenyezi Mungu ndiye aokoaye. Basi Mwenyezi Mungu akamwamuru yule samaki, naye akamtapika Yona kwenye nchi kavu.