Yona, sura ya tatu. Neno la Mwenyezi Mungu likamjia Yona mara ya pili. Nenda Ninewi. Ule mji mkuu ukawatangazie watu ujumbe niliyokupa. Basi Yona akaondoka, akaenda Ninewi kama Mwenyezi Mungu alivyomuagiza. Mji wa Ninewi ulikuwa mkubwa sana. Upana wake ulikuwa mwendo wa siku tatu. Alipowasili, Yona aliingia mjini na baada ya kutembea mwendo wa siku nzima akaanza kutangaza, bado siku arobaini tu na mji huu wa Ninewi utaangamizwa. Basi watu wa Ninewi wakauamini ujumbe wa Mungu wakatangaza mfungo na kwamba kila mmoja wao, mkubwa kwa mdogo, avae vazi la gunia kama ishara ya kutubu. Habari hizi zikamfikia mfalme wa Ninewi, naye akaondoka katika kiti chake cha enzi, akavua vazi lake rasmi, akajivika vazi la gunia na kuketi katika majivu. Kisha mfalme akawatangazia wakazi wa Ninewi: mimi mfalme pamoja na wakuu wangu, natoa amri hii. Pasiwe na binadamu yeyote ng'ombe, au munyama yeyote wa kufugwa atakaye onja kitu chochote. Ni mwiko kwa mutu yeyote au munyama kula au kunywa. Watu wote na wanyama wavae mavazi ya gunia, kila mutu na muombe Mungu na kumusihi kwa moyo namu, kila mmoja na aache uovu na ukatili wake. Huenda Mungu akabadili nia yake, akaacha kutukasirikia, tusije tukaangamia. Mungu alipoona walivyofanya na jinsi walivyouacha uovu wao, akabadili nia yake, akaacha kuwatenda kama alivyokuwa amekusudia.