Mika sura ya nne. Utakuja wakati ambapo mlima wa nyumba ya Mwenyezi Mungu utakuwa mkubwa kuliko milima yote. Naam, utakwezwa juu ya vilima vyote. Watu wengi watamiminika huko. Mataifa mengi yataujia na kusema, Twendeni juu kwenye mlima wa Mwenyezi Mungu. Twende katika nyumba ya Mungu wa Yakobo ili atufundishe njia zake, nasi tufuate nyayo zake. Maana mwongozo utatoka huko Sioni, neno la Mwenyezi Mungu huko Yerusalemu. Mungu atasuluhisha mizozo ya mataifa mengi, atakata mashauri ya mataifa makubwa ya mbali, nayo yatafua mapanga yao kuwa majembe na mikuki yao kuwa miundu ya kupogolea. Taifa halitapigana na taifa lingine, wala hayatafanya tena mazoezi ya vita. Kila mtu atakaa kwa amani chini ya mitini na mizabibu yake bila kutishwa na mtu yeyote. Mwenyezi Mungu wa majeshi ametamka yeye mwenyewe. Mataifa mengine hufuata njia zao kwa kuitegemea miungu yao, lakini sisi twafuata njia zetu kwa kumutegemea Mwenyezi Mungu, Mungu wetu milele na milele. Mwenyezi Mungu asema: siku ile nitawakusanya walemavu na nitawakusanya waliochukuliwa uhamishoni, watu wale ambao niliwaadhibu hao walemavu ndio watakao baki hai, hao waliochukuliwa uhamishoni watakuwa taifa lenye nguvu. Nami, na mwenyezi Mungu, nitawatawala mlimani Sioni tangu wakati huo na hata milele. Nawe kilima cha Yerusalemu, wewe ngome ya Sioni ambamo Mungu anafanya ulinzi juu ya watu wake kama mchungaji juu ya kondoo wake. Wewe utakuwa tena mji maarufu kama hapo awali. Yerusalemu, utakuwa tena mji mkuu wa mfalme. Sasa kwa nini mnalia kwa sauti? Je, hamna mfalme tena? Mshauri wenu ametoweka? Mnapaaza sauti ya uchungu kama mama anayejifungua. Enyi watu wa Sioni, lieni na kugaagaa kama mama anayejifungua, maana sasa mutaondoka katika muji huu, mwende kukanyikani, mutakwenda mpaka Babuloni, lakini huko mutaokolewa. Huko Mwenyezi Mungu atawakomboa makuchani mwa adui zenu. Mataifa mengi yamekusanyika kuwashambulia yanasema, acheni mji wao utiwe najisi, nasi tuyaone magofu ya Sioni. Lakini wao hawafahamu mawazo ya Mwenyezi Mungu, wala hawaelewi mpango wake, kwamba amewakusanya pamoja kama miganda mahali pa kupuria. Mwenyezi Mungu asema, enyi watu wa Sioni, Inukeni mkawaadhibu adui zenu. Nitawapeni nguvu kama fahali mwenye pembe za chuma na kwato za shaba, mtawasaga watu wa mataifa mengi. Mapato yao mtaniwekea wakfu mimi, mali zao mtanitolea mimi Bwana kwa dunia yote. Jumuikeni. Mkajikusanye, enyi watu wa Yerusalemu, mkisema: tumezingirwa, tumesongwa. Naye kiongozi wa Israeli wanampiga shavuni kwa fimbo.