Mika sura ya tano. Hivyo Mungu atawaacha watu wake kwa maadui mpaka yule mama mjamzito atakapojifungua kisha ndugu zake waliobakia watarudi na kuungana na Waisraeli wenzao Huyo mtawala atawachunga watu wake kwa nguvu ya Mwenyezi Mungu kwa fahari yake Mwenyezi Mungu Mungu wake Watu wake wataishi kwa usalama maana atakuwa mkuu mpaka miisho ya dunia. Yeye ndiye atakayeleta amani. Waashuru wakivamia nchi yetu na kuupenya ulinzi wetu, tutapeleka walinzi wa wakabili. Naam, tutawapeleka viongozi wetu kwa wingi. Kwa silaha zao wataitawala nchi ya Ashuru na kuimiliki nchi ya Nimrodi. Watatuokoa mikononi mwa Waashuru watakapowasili mipakani mwa nchi yetu na kuanza kuivamia nchi yetu. Wazawa wa Yakobo watakaobaki hai wameenea miongoni mwa mataifa mengi, watakuwa kama umande wa Mwenyezi Mungu uburudishao, kama manyunyu yaangukayo penye nyasi, ambayo hayasababishwi na mtu wala kumtegemea binadamu. Wazao wa Yakobo watakaobaki hai wameenea miongoni mwa mataifa na watu wengi. Watakuwa na nguvu kubwa kama simba kati ya wanyama wa porini, kama mwanasimba miongoni mwa makundi ya kondoo, ambaye kila mahali yapitapo huyarukia na kuyararua mawindo yake, asiwepo mtu yeyote wa kuyaokoa. Waisraeli watawashinda adui zao na kuwaangamiza kabisa. Mwenyezi Mungu asema, Wakati huo nitawaondoa farasi wenu na kuyaharibu magari yenu ya farasi. Nitaiharibu miji ya nchi yenu na kuzibomolea mbali ngome zenu. Nitatokomeza matendo yenu ya uchawi, nanyi hamtakuwa tena na wapiga ramli. Nitaziharibu sanamu zenu na nguzo zenu za ibada, nanyi mtakoma kuabudu vitu mlivyotengeneza wenyewe. Nitazing'oa sanamu za Ashera kutoka kwenu na kuiangamiza miji yenu. Kwa hasira na ghadhabu yangu Nitalipiza kisasi mataifa yote yasiyonitii.