Mika, sura ya saba. E Mungu, ni nani aliye kama wewe? Wewe wasamehe dhambi za watu wako waliobaki. Wala huyaangalii makosa yao. Hasira yako haidumu milele. Ila wapendelea zaidi kutuonesha fadhili zako. Utatuhurumia tena, e Mwenyezi Mungu. Utafutilia mbali dhambi zetu Utazitupa zote katika vilindi vya bahari. Utaonesha uaminifu wako na rehema zako kwa wazawa wa Abrahamu na wa Yakobo, kama ulivyowaahidi wazee wetu tangu zamani.