Matayo sura ya 28. Baada ya Sabato, karibu na mapambazuko ya siku ile ya Jumapili, Maria Magdalene na yule Maria mwingine walikwenda kutazama lile kaburi. Ghafla kukatokea tetemeko kubwa la nchi. Malaika wa Bwana alishuka kutoka mbinguni, akalivingirisha lile jiwe, akalikalia. Alionekana kama umeme, na mavazi yake yalikuwa meupe kama theluji. Walinzi wa lile kaburi wakatetemeka kwa hofu kubwa hata wakawa kama wamekufa. Lakini yule malaika akawaambia wale wanawake nyenye, msiogope. Najua kwamba mnamtafuta Yesu aliyesulubiwa. Hayupo hapa, maana amefufuka, kama alivyosema. Njooni mkaone mahali alipokuwa amelala. Basi nendeni upesi mkawaambie wanafunzi wake kwamba amefufuka kutoka wafu, na sasa anawatangulieni kule Galilaya. Huko mtamwona. Haya, mimi nimekwisha waambie. Wakiwa wenye hofu na furaha kubwa, hao wanawake walitoka upesi kaburini, wakakimbia kwenda kuwaambia wanafunzi wake. Mara Yesu akakutana nao akasema, salamu. Hao wanawake wakamwendea, wakapiga magoti mbele yake, wakashika miguu yake. Kisha Yesu akawaambia, "Msiogope, nendeni mkawaambie ndugu zangu waende Galilaya, na huko wataniona. Wale wanawake walipokuwa wanakwenda zao, baadhi ya walinzi wa lile kaburi walikwenda mjini kutoa taarifa kwa makuhani wakuu juu ya mambo yote yaliyotukia. Basi wakakutana pamoja na wazee, na baada ya kushauriana wakawapa wale askari kiasi kikubwa cha fedha, wakisema, nyinyi mtasema hivi Wanafunzi wake walikuja usiku wakamwiba sisi tukiwa tumelala. Na kama mkuu wa mkoa akijua jambo hili, sisi tutasema naye na kuhakikisha kuwa nyinyi hamtapata matatizo. Wale walinzi wakazichukua zile fedha, wakafanya kama walivyofundishwa. Habari hiyo imeenea kati ya Wayahudi mpaka leo. Wale wanafunzi kumi na mmoja walikwenda Galilaya kwenye ule mlima aliyowaagizia Yesu. Walipomwona wakamwabudu, ingawa wengine walikuwa na mashaka. Yesu akaja karibu, akawaambia, nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Nendeni basi mkawafanye watu wa mataifa yote wawe wanafunzi wangu, mkiwabatiza kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Wafundisheni kushika maagizo yote niliyowapeni. Nami nipo pamoja nanyi siku zote. Naam, mpaka mwisho wa nyakati.