Marko sura ya saba. Baadhi ya Mafarisayo na walimu wa sheria waliokuwa wametoka Yerusalemu walikusanyika mbele ya Yesu. Waliona kwamba baadhi ya wanafunzi wake walikula mikate kwa mikono na jisi, yaani bila kunawa. Maana Mafarisayo na Wayahudi wengine wote kuzingatia mapokeo ya wazee wao. Hawali kitu kabla ya kunawa mikono ipasavyo. Tena Hawali kitu chochote kutoka sokoni mpaka wamekiosha kwanza. Kuna pia desturi nyingine walizozipokea toka zamani, kama vile namna ya kuosha vikombe, sufuria na vyombo vya shaba. Basi Mafarisayo na walimu wa sheria wakamuuliza Yesu, kwa nini wanafunzi wako hawafuati mapokeo tuliyopokea kwa wazee wetu, bali hula chakula kwa mikono na jisi? Yesu akawajibu, Wanafiki nyinyi. Nabii Isaya alitabiri sawa kabisa juu yenu alipoandika. Mungu asema, watu hawa huniheshimu kwa maneno tu, lakini mioyoni mwao wako mbali nami. Kuniabudu kwao hakufai, maana mambo wanayofundisha ni maagizo ya kibinadamu tu. Nyinyi mnaiacha amri ya Mungu na kushikilia maagizo ya watu. Yesu akaendelea kusema, nyinyi mnajua kuwepa kwa ujanja sheria ya Mungu kwa ajili ya kufuata mapokeo yenu. Maana Mose aliamuru, waheshimu baba yako na mama yako, na anayemtukana baba yake au mama yake lazima afe. Lakini nyinyi mwafundisha, kama mtu anacho kitu ambacho angeweza kumsaidia nacho baba yake au mama yake, lakini akasema kwamba kitu hicho ni korbani Yaani zawadi kwa Mungu. Basi halazimiki tena kumsaidia baba yake au mama yake. Hivyo ndivyo mnavyodharau neno la Mungu kwa ajili ya mafundisho mnayopokezana. Tena mnafanya mambo mengi ya namna hiyo. Yesu aliuita tena ule umati wa watu akawaambia, "Nisikilizeni nyote mkaelewe. Hakuna kitu kinachoingia ndani ya mtu kutoka nje kinachoweza kumtia mtu najisi. Lakini kinachotoka ndani ya mtu ndicho kinachomtia mtu najisi." Alipouacha umati wa watu na kuingia nyumbani, wanafunzi wake walimuuliza maana ya huo mfano, naye akawaambia, "Je, hata nyinyi hamwelewi? Je, hamwelewi kwamba kitu kinachomwingia mtu kutoka nje hakiwezi kumtia najisi? Kwa maana hakimwingii moyoni, ila tumboni na baadaye hutolewa nje chooni. Kwa kusema hivyo, Yesu alihalalisha vyakula vyote. Akaendelea kusema, kinachotoka ndani ya mtu ndicho kinachomtia najisi. Maana kutoka ndani moyoni mwa mtu hutoka mawazo mabaya, uasherati, wizi, uuaji, uzinzi, uchoyo, uovu, udanganyifu, ufisadi, Wivu, kashfa, kiburi na upumbavu. Maovu hayo yote yatoka ndani ya mtu, nayo na humtia mtu najisi. Yesu aliondoka hapo, akaenda wilaya ya Tiro. Huko aliingia katika nyumba moja na hakutaka mtu ajue, lakini hakuweza kujificha. Hapo mwanamke mmoja ambaye binti yake alikuwa na pepo, alisikia habari za Yesu. Basi akaja akajitupa chini mbele ya miguu yake. Mama huyo alikuwa Mgiriki, mwenyeji wa Sirofoinike. Basi akamwomba Yesu amtoe binti yake pepo mchafu. Yesu akamwambia, kwanza watoto washibe, kwa maana si vizuri kuchukua chakula cha watoto na kuwatupia mbwa. Lakini huyo mama akasema, ni kweli Bwana, lakini hata mbwa walio chini ya meza hula makombo ya watoto. Yesu akamwambia, kwa sababu ya neno hilo, nenda, pepo amemtoka binti yako. Basi akaenda nyumbani kwake akamkuta mtoto amelala kitandani na pepo amekwisha mtoka. Kisha Yesu aliondoka wilaya ya Tiro akapitia Sidoni, akafika ziwa Galilaya kwa kupitia nchi ya Dekapoli. Basi wakamletea bubu kiziwi, wakamwomba amwekee mikono. Yesu akamtenga na umati wa watu, akamtia vidole masikioni, akatema mate na kumgusa ulimi. Kisha akatazama juu mbinguni, akapiga kite, akamwambia "Efata," maana yake funguka. Mara masikio yake yakafunguka, na ulimi wake ukafunguliwa akaanza kusema sawa sawa. Yesu akawaamuru wasimwambie mtu juu ya jambo hilo, lakini kadiri alivyowakataza ndivyo walivyozidi kutangaza habari hiyo. Watu walishangaa sana, wakasema, amefanya yote vyema, amewajalia viziwi kusikia na bubu kusema.