Marko, sura ya kumi na sita. Baada ya siku ya Sabato, Maria Magdalene, Salome na Maria mama yake Yakobo walinunua manukato ili wakaupake mwili wa Yesu. Basi alfajiri na mapema siku ya Jumapili walifika kaburini, jua lilipoanza kuchomoza. Nao wakawa wanaambiana: Nani atakayetuondolea lile jiwe mlangoni mwa kaburi? Lakini walipotazama waliona jiwe limekwisha ondolewa, nalo lilikuwa kubwa mno. Walipoingia kaburini, walimwona kijana mmoja aliyevaa vazi jeupe ameketi upande wa kulia, wakashangaa sana. Lakini huyo kijana akawaambia, msishangae! Mnamtafuta Yesu wa Nazareti aliyesulubiwa. Amefufuka, hayumo hapa. Tazameni mahali walipokuwa wamemlaza. Nendeni mkawaambie wanafunzi wake pamoja na Petro, ya kwamba anawatangulieni kule Galilaya, huko mtamwona kama alivyowaambieni. Basi wakatoka pale kaburini mbio, maana walitetemeka kwa hofu na kushangaa. Hawakumwambia mtu yeyote kitu, kwa sababu waliogopa mno. Yesu alipofufuka mapema Jumapili, Alijionyesha kwanza kwa Maria Magdalene ambaye Yesu alikuwa amemtoa pepo wabaya saba. Maria Magdalene akaenda akawajulisha wale waliokuwa pamoja na Yesu na wakati huo walikuwa wanaomboleza na kulia. Lakini waliposikia ya kwamba Yesu yuhai na kwamba Maria Magdalene amemwona hawakuamini. Baadaye Yesu aliwatokea wanafunzi wawili akiwa na sura nyingine. Wanafunzi hao walikuwa wanakwenda shambani. Nao pia wakaenda wakawaambia wenzao, hata hivyo hawakuamini. Mwishowe Yesu aliwatokea wanafunzi kumi na mmoja walipokuwa pamoja mezani, akawakemea sana kwa sababu ya kutokuamini kwao na ukaidi wao, maana hawakuamini wale waliokuwa wamemuona baada ya kufufuka. Basi akawaambia, Nendeni ulimwenguni kote mkahubiri habari njema kwa kila mtu. Anayeamini na kubatizwa ataokolewa, asiyeamini atahukumiwa. Na ishara hizi zitaandamana na wale wanaoamini: kwa jina langu watatoa pepo, na watasema kwa lugha mpya, wakishika nyoka au wakinywa kitu chochote chenye sumu hakitawadhuru, watawawekea wagonjwa mikono, nao watapona. Basi Bwana Yesu alipokwisha sema nao, akachukuliwa mbinguni akaketi upande wa kulia wa Mungu. Wanafunzi wakaenda wakihubiri kila mahali. Bwana akafanya kazi pamoja nao na kuimarisha ujumbe huo kwa ishara zilizoandamana nao.