Waroma sura ya kumi. Ndugu zangu, ninataka na kutazamia kwa moyo wangu wote hao wananchi wenzangu wakombolewe. Tena nawaombea kwa Mungu daima, maana naweza kuthibitisha kwa niaba yao kwamba wanayo bidii ya kumtafuta Mungu, lakini bidii hiyo haikujengwa juu ya ujuzi wa kweli, maana Hawakufahamu jinsi Mungu anavyowafanya watu wawe waadilifu na wamejaribu kuanzisha mtindo wao wenyewe na hivyo hawakuikubali njia hiyo ya Mungu ya kuwafanya wawe waadilifu. Maana kwa kuja kwake Kristo sheria imefikia kikomo chake ili wote wanaoamini wafanywe waadilifu. Kuhusu kuwa mwadilifu kwa kuitii sheria Mose aliandika hivi: Mtu yeyote anayetimiza matakwa ya sheria ataishi. Lakini kuhusu kuwa mwadilifu kwa njia ya imani yasemwa hivi: Usiseme moyoni mwako, nani atapanda mpaka mbinguni? Yaani kumleta Kristo chini. Wala usiseme, nani atashuka mpaka kuzimu? Yaani kumleta Kristo kutoka kwa wafu. Maandiko matakatifu yasema hivi: Ujumbe huo wa Mungu uko karibu nawe, uko kinywani mwako na moyoni mwako, nao ndiyo ile imani tunayoihubiri. Kama ukikiri kwa kinywa chako kwamba Yesu ni Bwana na kuamini moyoni mwako kwamba Mungu alimfufua kutoka wafu, utaokoka maana mtu huamini kwa moyo akafanywa mwadilifu na hukiri kwa kinywa akaokolewa. Maandiko matakatifu yasema kila anayemwamini hataaibishwa. Jambo hili ni kwa wote, kwani hakuna tofauti kati ya Wayahudi na wasio Wayahudi. Bwana wa wote ni mmoja, naye ni mkarimu sana kwao wote wa wamwombao maana maandiko matakatifu yasema kila mtu atakayeomba kwa jina la Bwana ataokolewa. Basi watamwombaje yeye ambaye hawamwamini? Tena watamwaminije kama hawajapata kusikia habari zake? Na watasikiaje habari zake kama hakuna mhubiri? Na watu watahubirije kama hawakutumwa? Kama yasemavyo maandiko matakatifu ni jambo la kupendeza mno kuja kwa wale wanaohubiri habari njema. Lakini wote hawakuipokea hiyo habari njema, maana Isaya alisema, Bwana, ni nani aliyeamini ujumbe wetu? Hivyo basi, imani inatokana na kusikia ujumbe na huo ujumbe unatokana na neno la Kristo. Lakini nauliza, je, hawakuusikia huo ujumbe? Naam, waliusikia. Kama maandiko matakatifu yasemavyo, sauti yao imeenea duniani kote. Maneno yao yamefika mpaka kingo za ulimwengu. Tena nauliza, je, yawezekana kwamba watu wa Israeli hawakufahamu? Mose mwenyewe ni wa kwanza kujibu, nitawafanyeni mwaonee wivu watu ambao si taifa, nitawafanyeni muwe na hasira juu ya taifa la watu wapumbavu. Tena Isaya anathubutu hata kusema, wale ambao hawakunitafuta wamenipata, nimejionyesha kwao, wasiouliza habari zangu. Lakini kuhusu Israeli anasema mchana kutwa niliwanyoshea mikono yangu watu waasi na wasiotii.